Now readingNinja

Tere Naalon

Tere Naalon

Tere Naalon

Tere naalon tere naalonJadon di tutt gayi aeOsse thaa ae osse thaa aeZindagi mukk gayi ae
Mainu pata vi ae tu nahi aanaTaavi rukda hi nahi akhiyan da ronaMulakatan taan ik passeTu dikhno vi reh gayi ae
Tere naalon tere naalonJadon di tutt gayi aeOsse thaa ae osse thaa aeZindagi muk gayi ae
Tere naalon tere naalonJadon di tutt gayi aeOsse thaa ae osse thaa aeZindagi muk gayi ae
Main kinna’k lukoyi jana dard meraLokki dasde ne pina piche naam teraJe chup karda taan bol de neJe bola taan gall khol de ne
Ki hoya te kinjh hoyaTere naal kyun ni khaloyanKi aakha te ki bolaAe juban vi khad gayi ae
Tere naalon tere naalonJadon di tutt gayi aeOsse thaa ae osse thaa aeZindagi mukk gayi ae
Tere naalon tere naalonJadon di tutt gayi aeOsse thaa ae osse thaa aeZindagi mukk gayi ae
Aasmana to vi vadde dukh mere hisse aayeDada hijra da dukh mainu layi janda faaheTere baajo duniya veeran payiJad mar gaya yadi jaan layiKinna pyaar si karda hoReha tere layi tarasda oh
Sadde khwab hoye leero leerTe bedi chal naal veh gayi ae
Tere naalon tere naalonJadon di tutt gayi aeOsse thaa ae osse thaa aeZindagi mukk gayi ae
Tere naalon tere naalonJadon di tutt gayi aeOsse thaa ae osse thaa aeZindagi mukk gayi ae
Found a mistake in these lyrics? Please send us the correct lyrics through the contact form.

Watch now

Tere Naalon Music Video

Behind the song

Credits, facts & answers

A quick guide built from the verified credits attached to this song.

FAQ

Good to know

Who sings Tere Naalon?

Tere Naalon is performed by Ninja.

Who wrote the lyrics for Tere Naalon?

The lyrics for Tere Naalon were written by Yadi Dhillon.

Who composed the music for Tere Naalon?

The music for Tere Naalon was composed by Goldboy.

Which music label released Tere Naalon?

Tere Naalon is associated with White Hill Music.

Who is featured in Tere Naalon?

Ninja and Payal Rajput is featured in Tere Naalon.