Jehri Ve
Ankhiyan jehri veRoop kudi da kokaVe kothe jidda kad ho gayaRang chadheya ae chokha
Ankhiyan jehri veRoop kudi da kokaVe kothe jidda kad ho gayaRang chadheya ae chokha
Ho katra katra jud di ve mainBhar joban mutiyaar hoiBhar joban mutiyaar hoiAgg husan di baldi gall veMundeya vasson bahar hoiMundeya vasson bahar hoi
Ho katra katra jud di ve mainBhar joban mutiyaar hoiAgg husan di baldi gall veMundeya vasson bahar hoi
Jatta teri kaudi takniNaar de seeneo paar hoiMunh te kar jo conversationAnkhan de wich kaar hoi
Ho sohni aa dress teri baharliPar suitan wich tod’di record niLevel blue naal kithe sardaTere nashe aala pai gaya sawad ni
Sohni aa dress teri baharliPar suitan wich tod’di record niLevel blue naal kithe sardaTere nashe aala pai gaya sawad ni
Oh bheeda bheeda bheedaBheeda bheeda bheedaNi gippy naal raj firdaGippy naal raj firdaAjj daru aala add’da keeda
Ni gippy naal raj firdaOh gippy naal raj firdaAjj daru aala add’da keeda haye
Aankhi aankhi aankhiAankhi aankhi aankhiVe dil mera lain nu phireJihdi hun tak kitti rakhi
Ho lakk patla patta to bhariSeene ladgi kudi kuwariHo fassi jatt di bad garariNi tere husan ch launi taari
Hoye khara khara kharaKhara khara kharaNi tutt’da shareer kudiyeHo tera ishq hadda nu bhara
Ni tuttda shareer kudiyeHo tera ishq hadda nu bharaNi tutt’da shareer kudiye
Oh kehke chobra seene naal agg la liOh jatti daru aa khazooran waliMeri ankh ve afeem ton kaliVe oh nai bachda jinne vi khali
Oh kehke chobra seene naal agg la liOh jatti daru aa khazooran waliMeri akh ve afeem to kaliVe oh nai bachda jinne vi kha li
Oh kho gi kho gi kho giKho gi kho gi kho giJihde utte ankh rakh layiJihde utte ankh rakh layiOh cheej jatti di ho gayi
Ho leeda leeda leedaLeeda leeda leedaNi lak kolon khulla ho gayaNi lak kolon khulla ho gayaNi suit ho gaya pattan ton bheeda
Ni lakk kolon khulla ho gayaNi suit ho gaya pattan ton bheeda
Jihde utte ankh rakh layiJihde utte ankh rakh layiOh cheej jatti di ho gayiSuit ho gaya pattan to bheeda
Jihde utte ankh rakh layiOh cheej jatti di ho gayi
Watch now
Jehri Ve Music Video
Behind the song
Credits, facts & answers
A quick guide built from the verified credits attached to this song.
Performed by
Gippy Grewal, Jasmine Sandlas
From the album
Mitran Da Naa Chalda
Words by
Raj Ranjodh
Music by
Avvy Sra
Music label
Gem Tunes
Featuring
Gippy Grewal, Jasmine Sandlas
FAQ
Good to know
Who sings Jehri Ve?
Jehri Ve is performed by Gippy Grewal and Jasmine Sandlas.
Which album is Jehri Ve from?
Jehri Ve appears on the album Mitran Da Naa Chalda.
Who wrote the lyrics for Jehri Ve?
The lyrics for Jehri Ve were written by Raj Ranjodh.
Who composed the music for Jehri Ve?
The music for Jehri Ve was composed by Avvy Sra.
Which music label released Jehri Ve?
Jehri Ve is associated with Gem Tunes.
Who is featured in Jehri Ve?
Gippy Grewal and Jasmine Sandlas is featured in Jehri Ve.
