Angry Girl
Haaa russ jaava russi nu manuanda nahio tuRo pawa to chup vi karaunda nahio tuSaaf saaf dass mainu chauhnda ki ae tuRehnda nakk utte gussa chadeya
Handle ve pyar naal karda nahi kyunRahe angry jeha bird baneyaPehla dujja pyar mere mon dad neTu hi hai jo third baneya
Ho rakh ta vigad ke veMere pyar laad neHor chad tainuMera birthday vi ni yaad ve
Movie vi dikhaun kithe janda nahio tuCandle light dinner karaunda nahi tuMere naal reel koi banaunda nahi tuBhave hora naal tika addeya
Handle ve pyar naal karda nahi kyunRahe angry jeha bird baneyaPehla dujja pyar mere mon dad neTu hi hai jo third baneya
Na sari unvierse ch tere jeha moon veMuh fula ke baitha janda jiven koi baloon veOhdo sachi gussa mainu bada chad daLate night peg laake ghare bad da
Amrit naal nikki nikki gallon lad daKaato rehnda khata curd baneya
Handle ve pyar naal karda nahi kyunRahe angry jeha bird baneyaPehla dujja pyar mere mon dad neTu hi hai jo third baneya
Watch now
Angry Girl Music Video
Behind the song
Credits, facts & answers
A quick guide built from the verified credits attached to this song.
FAQ
Good to know
Who sings Angry Girl?
Angry Girl is performed by Davinder Bhatti.
Who wrote the lyrics for Angry Girl?
The lyrics for Angry Girl were written by Amreet.
Who composed the music for Angry Girl?
The music for Angry Girl was composed by The Litt Boy.
Which music label released Angry Girl?
Angry Girl is associated with T-Series.
