Front Fire
Hatt piche!
RMG!
Ho cctv di footage ohdi leak ho gayiIk hath ch licensi dooja do numberi
Jihde naal ankhan tu milaun nu phireyKehdne tod’da ae sim oh taan din pandriNi hogi aa trace car ni trace car niAagi camere de vich mutiyare
Ho nikle warrant goriye warrant goriyeNi tere yaar ne front fire maareHo nikle warrant goriye warrant goriyeNi tere yaar ne hi 5 fire maare
Parma music!Deep jandu!
Ho vakhaunde si status’an ch jor balliyeNi tere yaar bina khadeya ni hor balliyeWakhiyan ch lagge aa stich kaiyan deKhoon naal red si floor balliye
Udeek di tihar jail ni tihar jail niSaboot saamne clear aa saare
Ho nikle warrant goriye warrant goriyeNi tere yaar ne front fire maareHo nikle warrant goriye warrant goriyeNi tere yaar ne hi 5 fire maare
Ho case barnale kai bathinde boldeFire kan kolo mariye taan pinde boldeGairhaazri ch kavan rauli paunde ne badeHo baaz moohre kithe ne parinde bolde
Tu dil diyan bukklan ch rehni ae niBillo kivein karju koyi veeni teri touch niOh tere peeche jehde aa peeche je ghumaundeKale sheesheyan da labbna na kach ni
Udd’de kabootran nu veham ho gayaSoch de aa pind sara manjhe thalle aaVeham saare vairi bori vich tunn teTe bori rakhi bahar wali manjhe thalle aa
Uss salakha naal pyar aashiqui ch fail niJatt di friend aa tihar jail niJatt di friend aa tihar jail niMain keha jatt di friend aa tihar jail ni
Haan changey nahio sadde naal link goriyeNi hoju future planing shrink goriyeMasle te asle ne naal naal rehneNi tu karle hisaab kar think goriye
Tu yaadi yaadi phire kardiAiven pyar wale launda nahio laare
Ho nikle warrant goriye warrant goriyeNi tere yaar ne front fire maareHo nikle warrant goriye warrant goriyeNi tere yaar ne hi 5 fire maare
Parma music!Deep jandu!Sukh gill!
Watch now
Front Fire Music Video
Behind the song
Credits, facts & answers
A quick guide built from the verified credits attached to this song.
FAQ
Good to know
Who sings Front Fire?
Front Fire is performed by Sukh Gill.
Who wrote the lyrics for Front Fire?
The lyrics for Front Fire were written by Lally Mundi and Yaad.
Who composed the music for Front Fire?
The music for Front Fire was composed by Deep Jandu.
Which music label released Front Fire?
Front Fire is associated with Royal Music Gang.
