Mar Mar Ke Jeene Aa
Ankhiyan de vich supnaOhde naal sajaya mainDoor ho gayi mere toh taaviDil samjhaya mainOhdi yaad vich kadeKade hi peene aa
Ho rab wangu naam laikeJatti da jeene aaAssi tera naam laikeMar mar ke jeene aa
Haan dil de vich badi jagah ohde layiDil ye keh na paaveRab de moore kara duawanRab eh sunda na ve
Dil wale fatta nuYaadan naal sinne aaHo rab wangu naam laikeJatti da jeene aaAssi tera naam laikeMar mar ke jeene aa
Ho maula ve, ho maula ve
Tere raahan nu rummiAjj vi takda aePuchda jadon koyi kudiyeTera naam ni dasda aeHaye puchda jadon koyi kudiyeTera naam ni dasda ae
Teri ne yaadan vichTere ne khwaaban vichKhoya main rehnda din raatan nu
Ho rab wangu naam laikeJatti da jeene aaAssi tera naam laikeMar mar ke jeene aa
Maula maula karda mainAllah allah kardaMaula maula karda main
Maula maula karda mainAllah allah kardaMaula maula karda main
Watch now
Mar Mar Ke Jeene Aa Music Video
Behind the song
Credits, facts & answers
A quick guide built from the verified credits attached to this song.
FAQ
Good to know
Who sings Mar Mar Ke Jeene Aa?
Mar Mar Ke Jeene Aa is performed by Param.
Who wrote the lyrics for Mar Mar Ke Jeene Aa?
The lyrics for Mar Mar Ke Jeene Aa were written by Rummi Dodher.
Who composed the music for Mar Mar Ke Jeene Aa?
The music for Mar Mar Ke Jeene Aa was composed by Amzee Sandhu.
Which music label released Mar Mar Ke Jeene Aa?
Mar Mar Ke Jeene Aa is associated with T-Series.
